Divi 1.0 - en to vi translation catalogue (65 entries)

en: The browser version you are currently using is outdated. Please update to the newest version.
vi: Phiên bản trình duyệt bạn đang sử dụng đã lỗi thời. Vui lòng cập nhật lên phiên bản mới nhất.

en: You reached your server memory limit. Please try increasing your PHP memory limit.
vi: Bạn đạt đến giới hạn bộ nhớ máy chủ của mình. Hãy thử tăng giới hạn bộ nhớ PHP.

en: This file cannot be imported. It may be caused by file_uploads being disabled in your php.ini. It may also be caused by post_max_size or/and upload_max_filesize being smaller than file selected. Please increase it or transfer more substantial data at the time.
vi: Không thể nhập được tập tin này. Sự cố này có thể bị gây ra bởi file_uploads bị vô hiệu hóa trong php.ini của bạn. Nó cũng có thể bị gây ra bởi post_max_size hoặc/và post_max_filesize nhỏ hơn tập tin được chọn. Hãy tăng nó lên hoặc chuyển thêm dữ liệu quan trọng vào thời điểm đó.

en: Invalid File format. You should be uploading a JSON file.
vi: Định dạng tập tin không hợp lệ. Bạn nên tải lên tập tin JSON.

en: This file should not be imported in this context.
vi: Không nên nhập tập tin này trong bối cảnh này.

en: Import estimated time remaining: %smin
vi: Dự kiến thời gian nhập còn lại: %s phút

en: Export estimated time remaining: %smin
vi: Dự kiến thời gian xuất còn lại: %s phút

en: Backup estimated time remaining: %smin
vi: Dự kiến thời gian sao lưu còn lại: %s phút

en: Portability
vi: Di động

en: Export
vi: Nhập

en: Import
vi: Xuất

en: Exporting your %s will create a JSON file that can be imported into a different website.
vi: Xuất %s của bạn sẽ tạo ra một tập tin JSON có thể nhập vào một trang web khác.

en: Export File Name
vi: Tên tập tin xuất

en: Only export selected items
vi: Chỉ xuất mục đã chọn

en: Export %s
vi: Xuất %s

en: Cancel Export
vi: Hủy Xuất

en: Importing a previously-exported %s file will overwrite all content currently on this page.
vi: Nhập tập tin %s đã xuất trước đó sẽ ghi đè lên tất cả các nội dung hiện có trên trang này.

en: Select a previously-exported Divi Builder Layouts file to begin importing items. Large collections of image-heavy exports may take several minutes to upload.
vi: Chọn một tập tin Divi Builder Layouts đã xuất trước đó để bắt đầu nhập các mục. Việc xuất nhiều bộ ảnh lớn có thể mất nhiều phút để tải lên.

en: Importing a previously-exported %s file will overwrite all current data. Please proceed with caution!
vi: Nhập tập tin %s đã xuất trước đó sẽ ghi đè lên tất cả các dữ liệu hiện tại. Hãy tiến hành thận trọng!

en: Select File To Import
vi: Chọn tập tin để nhập

en: No File Selected
vi: Không có tập tin nào được chọn

en: Choose File
vi: Chọn tập tin

en: Download backup before importing
vi: Tải bản sao lưu trước khi nhập

en: Import %s
vi: Nhập %s

en: Cancel Import
vi: Hủy Nhập

en: Import & Export
vi: Nhập & Xuất

en: The export process failed. Please refresh the page and try again.
vi: Quá trình xuất bị thất bại. Vui lòng làm mới trang và thử lại.

en: %s: You cannot create a second instance of this class.
vi: %s: Bạn không thể tạo một thực thể thứ hai của lớp này.

en: <em>Before you can receive product updates, you must first authenticate your Elegant Themes subscription. To do this, you need to enter both your Elegant Themes Username and your Elegant Themes API Key into the Updates Tab in your theme and plugin settings. To locate your API Key, <a href="https://www.elegantthemes.com/members-area/api/" target="_blank">log in</a> to your Elegant Themes account and navigate to the <strong>Account > API Key</strong> page. <a href="http://www.elegantthemes.com/gallery/divi/documentation/update/" target="_blank">Learn more here</a></em>. If you still get this message, please make sure that your Username and API Key have been entered correctly
vi: <em>Trước khi có thể nhận được các cập nhật sản phẩm, trước tiên bạn phải xác thực đăng ký Elegant Themes của mình. Để làm được điều này, bạn cần phải nhập cả Tên người dùng Elegant Themes và API Key Elegant Themes của mình vào Thẻ Cập nhật trong theme chủ đề và cài đặt plugin của bạn. Để định vị API Key của mình, <a href="https://www.elegantthemes.com/members-area/api/" target="_blank">đăng nhập</a> vào tài khoản Elegant Themes của bạn và di chuyển đến Tài khoản<strong> > trang API Key</strong>. <a href="http://www.elegantthemes.com/gallery/divi/documentation/update/" target="_blank">Tìm hiểu thêm tại đây</a></em>. Nếu bạn vẫn nhận được tin nhắn này, vui lòng chắc chắn rằng Tên người dùng và API Key được nhập chính xác

en: Automatic updates currently unavailable. For all Elegant Themes products, please <a href="http://www.elegantthemes.com/gallery/divi/documentation/update/" target="_blank">authenticate your subscription</a> via the Updates tab in your theme & plugin settings to enable product updates. Make sure that your Username and API Key have been entered correctly.
vi: Cập nhật tự động hiện không khả dụng. Đối với tất cả các sản phẩm Elegant Themes, vui lòng <a href="http://www.elegantthemes.com/gallery/divi/documentation/update/" target="_blank">xác thực đăng ký của bạn </a> qua Thẻ Cập nhật trong theme chủ đề & cài đặt plugin để kích hoạt cập nhật sản phẩm. Hãy chắc chắn rằng Tên người dùng và API Key được nhập chính xác.

en: Your Elegant Themes subscription has expired. You must <a href="https://www.elegantthemes.com/members-area/" target="_blank">renew your account</a> to regain access to product updates and support. To ensure compatibility and security, it is important to always keep your themes and plugins updated.
vi: Đăng ký Elegant Themes của bạn đã hết hạn. Bạn phải <a href="https://www.elegantthemes.com/members-area/" target="_blank">gia hạn tài khoản của mình</a> để lấy lại quyền truy cập vào cập nhật và hỗ trợ sản phẩm. Để đảm bảo tính tương thích và bảo mật, việc luôn cập nhật theme chủ đề và plugin của bạn là rất quan trọng.

en: API request failed, please try again.
vi: Yêu cầu API thất bại, vui lòng thử lại.

en: API request failed. API Key is required.
vi: Yêu cầu API thất bại. Yêu cầu API Key.

en: Form ID
vi: Mẫu ID

en: Authorization Code
vi: Mã Ủy quyền

en: API Secret
vi: Mã API bí mật

en: Public API Key
vi: Mã API công khai

en: Private API Key
vi: Mã API riêng tư

en: Account ID
vi: ID Tài khoản

en: App Name
vi: Tên Ứng dụng

en: Successfully authorized. Subscribers count will be updated in background, please check back in %1$s %2$s
vi: Ủy quyền thành công. Số người đăng ký sẽ được cập nhật trong nền, vui lòng kiểm tra trong %1$s %2$s

en: minute
vi: phút

en: minutes
vi: phút

en: Already subscribed
vi: Đã đăng ký

en: You have signed up to a lot of lists very recently, please try again later
vi: Bạn đã đăng ký nhiều rất nhiều danh sách gần đây, vui lòng thử lại sau

en: Opt-in
vi: Cho phép gửi thư

en: Mailster Newsletter Plugin is not enabled!
vi: Plugin Thư thông báo Mailster không được kích hoạt!

en: No lists were found. Please create a Mailster list first!
vi: Không tìm thấy danh sách nào. Vui lòng tạo một danh sách Mailster trước tiên!

en: An error occurred. Please try again later.
vi: Có lỗi xảy ra. Vui lòng thử lại sau.

en: APP ID
vi: ID ỨNG DỤNG

en: Subscribed via
vi: Đã đăng ký qua

en: Organization ID
vi: ID Tổ chức

en: Instance URL
vi: URL Thực thể

en: Consumer Key
vi: Mã Khách hàng

en: Consumer Secret
vi: Mã bí mật Khách hàng

en: Organization ID cannot be empty
vi: ID Tổ chức không được để trống

en: An error occurred. Please try again.
vi: Có lỗi xảy ra. Vui lòng thử lại sau.

en: Unknown Organization ID
vi: Không biết ID Tổ chức

en: ERROR: Invalid arguments.
vi: LỖI: Đối số không hợp lệ.

en: A valid URL was not provided.
vi: Chưa cung cấp được một URL hợp lệ.

en: User has blocked requests through HTTP.
vi: Người dùng đã chặn các yêu cầu qua HTTP.

en: Destination directory for file streaming does not exist or is not writable.
vi: Thư mục điểm đến để xuất nhập file không tồn tại hoặc không được phép ghi.

en: Once Monthly
vi: Một lần hàng tháng

en: Configuration Error
vi: Lỗi cấu hình

en: Got it, thanks!
vi: Hiểu rồi, cảm ơn!
